บริษัท ไทยเอเย่นซี เอ็นยีเนียริ่ง จำกัด และบริษัทในเครือฯ มีความห่วงใยต่อสุขอนามัย และความปลอดภัยของพนักงานทุกท่าน ได้จัดมาตรการคุมเข้มโดยให้มีการฉีดพ่นฆ่าเชื้อภายในอาคารสำนักงานเป็นประจำ เพื่อความปลอดภัยและลดการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสและเป็นการสร้างความไว้วางใจในการมาทำงานให้กับเพื่อนพนักงานทุกท่าน …เราจะร่วมเดินหน้าฝ่าโควิดไปด้วยกัน
![](https://thai-a.com/wp-content/uploads/2021/08/anti-covid_3-744x1024.jpg)